Thuốc đặc trị cảm cúm cho bé Pubron S 46 gói

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Hết hàng
385.000₫

Đặc trị cảm cúm cho bé Pubron S 46 gói giúp ngăn ngừa sốt, nhức đầu, ho, sổ mũi, đau họng và các cơn đau khác nhau của cơ thể nhanh chóng

Giảm các triệu chứng cảm lạnh (sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, đau họng, ho, khạc đờm, ớn lạnh, sốt, nhức đầu, đau khớp, đau cơ)

GỌI ĐẶT HÀNG Vui lòng gọi ngay 0901 768 786

Thông tin cơ bản

Sản phẩm:  Đặc trị cảm cúm cho bé Pubron S 46 gói

Số lượng: 46 gói/ 1 hộp

Quy cách: gói nhỏ nilon trong hộp giấy.

Người bán Công ty TNHH Dược phẩm Yoneda

Thành phần  trong  ba gói (1.200mg mỗi gói)

Acetaminophen 900mg caffeine khan 75mg

Guaifenesin 200mg dl-methylephedrine hydrochloride 60mg

Clorpheniramine maleate 7,5mg Tipepidine hibenzate 50mg

Thiamine nitrat 20mg Riboflavin 4mg

Chứa canxi cacbonat, cellulose, hydrat hydrat, tinh bột khoai tây, hydroxypropylcellulose, magiê aluminate metasilicate, và dipotali glycyrrhizinate làm phụ gia.

Công dụng sản phẩm

Đặc trị cảm cúm cho bé Pubron S 46 gói giúp ngăn ngừa sốt, nhức đầu, ho, sổ mũi, đau họng và các cơn đau khác nhau của cơ thể nhanh chóng

Giảm các triệu chứng cảm lạnh (sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, đau họng, ho, khạc đờm, ớn lạnh, sốt, nhức đầu, đau khớp, đau cơ)

Lưu ý khi sử dụng

- Lưu trữ ở nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

- Hãy để xa tầm tay trẻ em.

- Nếu bạn chia một gói, hãy giữ túi gấp lại và giữ trong vòng 2 ngày.

- Lấy trong ngày hết hạn được chỉ định trên hộp bên ngoài.

Cách sử dụng và liều lượng

- Không dùng cho trẻ dưới 1 tuổi

- Người lớn (15 tuổi trở lên): 1 gói

- 11 đến dưới 15 tuổi 2/3 gói 

- 7 tuổi và dưới 11 tuổi 1/2 gói 

- 3 tuổi trở lên và dưới 7 tuổi gói 1/3 gói

- 1 tuổi và dưới 3 tuổi 1/4 gói

Vui lòng dùng trong vòng 30 phút sau bữa ăn, ba lần một ngày.

-Xin hãy tuân thủ việc sử dụng và liều lượng.

Khi dùng nó ở trẻ em, xin vui lòng mang nó dưới sự hướng dẫn và giám sát của cha mẹ.
Trẻ sơ sinh dưới 2 tuổi nên ưu tiên điều trị nội khoa và chỉ nên dùng khi thật cần thiết

Chống chỉ định sử dụng

1. Một người có triệu chứng dị ứng do thuốc này hoặc các thành phần của thuốc này.

Người bị hen suyễn bằng cách dùng thuốc này hoặc phương thuốc trị cảm lạnh khác, thuốc giảm đau hạ sốt.

2. Không sử dụng bất kỳ loại thuốc nào sau đây khi dùng thuốc này

Thuốc uống có chứa các loại thuốc cảm lạnh thông thường khác, thuốc giảm đau hạ sốt, thuốc an thần, thuốc chống ho, thuốc chống dị ứng (thuốc uống trị viêm mũi, thuốc say tàu xe, thuốc chống dị ứng, v.v.).

3. Không vận hành phương tiện hoặc máy móc sau khi dùng thuốc này vì nó có thể gây buồn ngủ.

4. Xin vui lòng không uống trước và sau khi uống.

5. Không sử dụng trong một thời gian dài.

Những người sau đây nên tham khảo ý kiến bác sĩ, dược sĩ hoặc nhà phân phối đã đăng ký trước khi dùng

Một người đang được điều trị bởi bác sĩ hoặc nha sĩ.

Phụ nữ có thai hoặc những người dường như đang mang thai.

Người cho con bú.

Người cao tuổi.

Những người đã có triệu chứng dị ứng do thuốc hoặc tương tự.

Người bị sốt cao và khó tiểu.

Một người được chẩn đoán bị rối loạn chức năng tuyến giáp, tiểu đường, bệnh tim, huyết áp cao, bệnh gan, bệnh thận, loét dạ dày / tá tràng và bệnh tăng nhãn áp.

Nếu bất kỳ triệu chứng nào sau đây xuất hiện sau khi dùng thuốc, hãy ngừng dùng thuốc ngay lập tức và tham khảo ý kiến bác sĩ, dược sĩ hoặc nhà phân phối đã đăng ký với tài liệu này.

Da: nổi mẩn, đỏ, ngứa

Tiêu hóa: buồn nôn / nôn, chán ăn

Tâm thần và hệ thần kinh: chóng mặt

Tiết niệu: tiểu khó

Thứ khác: hạ thân nhiệt vừa phải

Trong một số ít trường hợp, các triệu chứng nghiêm trọng sau đây có thể xảy ra. Trong trường hợp đó, xin vui lòng gặp bác sĩ ngay lập tức.

Sốc (sốc phản vệ): Ngay sau khi uống, ngứa da, nổi mề đay, làm mờ giọng nói, hắt hơi, đau họng, khó thở, đánh trống ngực, mờ đục của ý thức, vv xuất hiện.

Mua sản phẩm nội địa Nhật Bản ở đâu?

Được thành lập từ năm 2012 đến nay, Japanshop.vn đã trở thành địa chỉ đáng tin cậy cho những tín đồ tin dùng hàng Nhật và ngày càng mở rộng quy mô phân phối với hệ thống cửa hàng và các kênh bán hàng online như: website Japanshop.vn, các trang thương mại điện tử Lazada, Shopee, Tiki, Sendo… Lấy phương châm “Chỉ bán hàng Nhật” là định hướng phát triển, mọi sản phẩm tại Japanshop.vn đều có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng đã được kiểm chứng bởi các cơ quan có thẩm quyền, cam kết mang đến cho người tiêu dùng những dòng sản phẩm nội địa Nhật Bản chính hãng chất lượng tốt nhất với đủ mọi mặt hàng. Vì thế “Muốn mua hàng Nhật – Japanshop là Nhất

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: